| Tên thương hiệu: | Mingzhou |
| Số mẫu: | X-12Y |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | USD10000~30000 |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ, Pallet, Thùng carton, Giấy nhựa |
| Điều khoản thanh toán: | Bởi t/t |
Cái này.Máy cắt laser ống kim loạiđược chuyên nghiệp tùy chỉnh để sản xuất cửa sổ an ninh tối giản và lưới chống trộm.
Điểm nổi bật nhất làkhông cần thiết kế bản vẽ chuyên nghiệpNó đi kèm với khuôn chuẩn tích hợp và mẫu tham số cho cửa sổ an ninh tối giản. Các nhà khai thác có thể bắt đầu sản xuất trực tiếp mà không cần kỹ năng vẽ,giảm đáng kể ngưỡng cho người lao động mới.
So với các thiết bị xử lý truyền thống, máy cắt ống laser nàytăng hiệu quả sản xuất hơn 30%, tiết kiệm rất nhiều thời gian trong việc vẽ, lập trình và gỡ lỗi lặp đi lặp lại.
Nó hỗ trợ cắt và đâm ống vuông, ống tròn và ống hình chữ nhật, với độ chính xác cắt cao, vết cắt trơn tru và không có đục.nó là thiết bị xử lý lý tưởng cho các nhà máy cửa sổ an ninh tối giản, cửa và cửa sổ kim loại xưởng.
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Chất lượng chùm | 1.1m2 |
| Tốc độ tăng tốc | 2.0G |
| Sự khoan dung | ±0,02mm |
| Ứng dụng | Cắt ống kim loại |
| Nhiệt độ môi trường | 5-35 °C |
| Máy phát laser | BWT hoặc RECI hoặc MAX hoặc RAYCUS |
| Độ chính xác cắt | ±0,02mm |
| Chiều dài cắt hiệu quả | < 6000mm |
| Cung cấp điện | 380V, 50Hz, 3 pha |