| Tên thương hiệu: | Mingzhou |
| Số mẫu: | M12-Y |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | USD10000~30000 |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ, Pallet, Thùng carton, Giấy nhựa |
| Điều khoản thanh toán: | Bởi t/t |
Máy cắt laser ống kim loại tiết kiệm chi phí này có tính năng tương thích mạnh mẽ và hoạt động ổn định liên tục. Nó có thể xử lý các ống kim loại khác nhau bao gồm các ống tròn, vuông, hình chữ nhật và hình dạng đặc biệt bằng các vật liệu khác nhau. Với hiệu suất chạy liên tục đáng tin cậy, nó đảm bảo sản xuất ổn định lâu dài, cải thiện đáng kể hiệu quả xử lý đồng thời giảm chi phí sản xuất chung cho các doanh nghiệp sản xuất ống kim loại.
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất lượng chùm tia | 1,1m2 |
| Tăng tốc | 2.0G |
| Sức chịu đựng | ± 0,02mm |
| Ứng dụng | Cắt ống kim loại |
| Nhiệt độ môi trường | 5-35°C |
| Máy phát laser | BWT Hoặc RECI Hoặc MAX Hoặc RAYCUS |
| Độ chính xác cắt | ± 0,02mm |
| Chiều dài cắt hiệu quả | <6000mm |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3 pha |