| Tên thương hiệu: | Mingzhou |
| Số mẫu: | Q12 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá cả: | USD10000~30000 |
| Chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ, Pallet, Thùng carton, Giấy nhựa |
| Điều khoản thanh toán: | Bởi t/t |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất lượng chùm tia | 1,1m2 |
| Tăng tốc | 2.0G |
| Sức chịu đựng | ± 0,02mm |
| Ứng dụng | Cắt ống kim loại |
| Nhiệt độ môi trường | 5-35°C |
| Máy phát laser | BWT Hoặc RECI Hoặc MAX Hoặc RAYCUS |
| Độ chính xác cắt | ± 0,02mm |
| Chiều dài cắt hiệu quả | <6000mm |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3 pha |